
REJEA NOTISI ILIYOTOLEWA TAREHE 25 JULAI 2022 ILIYOWATAKA WADHAMINI 
WA TAASISI/ASASI ZOTE ZILIZOSAJILIWA NA OFISI YA KABIDHI WASII MKUU/RITA 
KUFANYA MAREJEO YA KATIBA ZA TAASISI ZAO KWA KUFANYA MAREKEBISHO ILI 
KUZIBORESHA.

NAPENDA KUWAJULISHA WADHAMINI WOTE WA TAASISI/ASASI HUSIKA KWAMBA 
NIMEONGEZA MUDA WA MIEZI MITATU ILI KUTOA NAFASI KWA TAASISI ZOTE 
KUWEZA KUKAMILISHA MAREKEBISHO HAYO. HIVYO ZOEZI HILI LITAKAMILIKA 
TAREHE 7  FEBRUARI   2023.

PIA NAZIKUMBUSHA BODI ZOTE ZA WADHAMINI ZILIZOSAJILIWA NA OFISI YA 
KABIDHI WASII MKUU/RITA KULETA MAREJESHO YAO YA MWAKA KWA KUJAZA 
FOMU T.I.5 NA KUWEKA MAWASILIANO IKIWA NI PAMOJA NA NAMBA ZA SIMU NA 
BARUA PEPE ZINAZOFANYA KAZI. 

NATOA RAI KWA WADHAMINI WOTE KUZINGATIA MUDA ULIOTOLEWA. AIDHA, 
WADHAMINI WANAELEKEZWA KUZINGATIA MUONGOZO WA KUFANYA MABADILIKO 
YA KATIBA, KATIBA YA MFANO NA MAELEZO MENGINE YAMO KATIKA TOVUTI YA 
WAKALA (www. rita.go.tz)

Kwa maelezo zaidi piga simu bila malipo kwa namba 0800117482

ANGELA K. ANATORY
KABIDHI WASII MKUU NA AFISA MTENDAJI MKUU

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA

WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI 
(RITA)

KUONGEZA MUDA WA KUFANYA MAREJEO YA KATIBA ZA TAASISI/
ASASI AMBAZO ZIMESAJILIWA KATIKA OFISI YA KABIDHI WASII 

MKUU/RITA.

SHERIA YA USAJILI WA WADHAMINI SURA YA 318 TOLEO LA 2002


