

TUF 6

FOMU NA. 6

**MAELEKEZO YA MFANYAKAZI KWA MWAJIRI KUKATA ADA YA CHAMA
CHA WAFANYAKAZI KILICHOSAJILIWA KUTOKA MSHAHARA WA
MFANYAKAZI**

Chini ya kufungu cha 61 (1)

JINA LA MFANYAKAZI: _____

NAMBA YA MFANYAKAZI: _____

JINA LA MWAJIRI: _____

JINA LA CHAMA CHA WAFANYAKAZI: _____

ADA YA MWANZO YA KILA MWEZI: _____

1. Mimi, mfanyakazi niliyetajwa hapo juu ninamwelekaza mwajiri wangu kukata kila mwezi kutoka katika mshahara wangu, ada ya chama cha wafanyakazi ninayodaiwa na chama.
2. Ninakubali kuwa kiasi kitakachokatwa muda hadi muda kitaongezeka, alimradi nipewe taarifa kwa maandishi juu ya hilo mapema.
3. Ninathibitisha uelewa wangu kuwa nina haki ya kuchukua hatua yoyote kubadili maelekezo haya kwa kutoa taarifa kwa maandishi ya mwezi mmoja kwa chama changu cha wafanyakazi na mwajiri wangu.

Saini ya mfanyakazi

Tarehe

Jina la shahidi na Saini

Tarehe