(RITA)

MUONGOZO WA UHAKIKI WA VYETI VYA KUZALIWA
NA VIFO KWA WAOMBAJI WA MIKOPO YA ELIMU YA
JUU KWA MWAKA WA MASOMO 2020/2021 |

Waombaji wa Mikopo ya Elimu ya Juu kwa mwaka 2020/2021 O
wanatakiwa kufuata

maelezo yafuatayo wakati wa kuhakiki vyeti:
1 - Uhakiki unafanyika kwa njia ya mtandao pekee.
2 - lli Kuhakiki Cheti:
B Ingia katika tovuti ya wakala www.rita.go.tz,
B Bonyeza kitufe kilichoandikwa “E- huduma”

B Fungua akaunti ya usajili itakayokuwezesha kutuma
na kufuatilia mrejesho wa maombi yako. A

B Chagua huduma ya Uhakiki na fuata muongozo/
maelekezo

3 - Tunza Nywila (password) ya akaunti uliyofungua hapo juu
kuepuka usumbufu

4 - Ambatanisha kivuli cha cheti ambacho maelezo na
namba ya ingizo (entry number) vinasomeka vizuri.

5 - Majibu ya uhakiki yatatumwa katika akaunti uliyofungua.

/ KITENGO CHA MASOKO NA MAWASILIANO

KWA MASWALI NA MAELEZO ZAIDI
WASILIANA NASI KUPITIA:

SIMU: 0800117482
(BILA MALIPO)

Barua pepe: Info@rita.go.tz

00 www.rita.go.tz

ritatanzania




