

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA)

Anuaniya Telegraph: "HATI" DSM

Ofisi ya Kabidhi Wasii Mkuu,

Simu: 022-2153069/073-2926686

Nukushi 022-2153075

Tovuti: www.rita.go.tz



RITA TOWER
4 Mtaa wa simu
11103 Dar es salaam

**TANGAZO LA KUENDELEA KWA MNADA WA
UUAZI WA MALI CHAKAVU (MAGARI NA
VIFAA MBALIMBALI VYA OFISI)**

Umma unataarifiwa kuwa Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhadini(RITA) utaendelea na mnada wa hadhara uliositishwa wa uuzaji wa magari chakavu na vifaa mbalimbali vya ofisi.

Mnada huo sasa utafanyika katika eneo la wazi lililopo mkabala na Chuo cha Uhazili cha Serikali Magogoni, siku ya Ijumaa tarehe 9.04.2021 na Jumamosi tarehe 10.04.2021 kuanzia saa mbili asubuhi. Masharti ya mnada ni kama ilivyoelekezwa katika tangazo la awali lililotoka tarehe 04.03.2021.

Emmy K. Hudson

**KAIMU KABIDHI WASII MKUU/AFISA MTENDAJI
MKUU.**