JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI
(RITA)

NOTISI KWA WADHAMINI WA
TAASISI/ASASI NCHINI

Kabidhi Wasii Mkuu ambaye ndiye Msimamizi Mkuu wa Wadhamini, anawatangazia
wadhamini wa taasisi na asasi zote nchini zilizosajiliwa RITA kufanya Marejesho
kila mwaka kwa wakati pamoja na kuwasilisha taarifa kama kuna mabadiliko ya
wadhamini, anuani, katiba, jina la Taasisi/ Asasi na ofisi kwa mujibu wa Sheria ya
Usajili wa Wadhamini, Sura ya 318 Toleo la 2002.

Notisi ya siku 30 inatolewa kuanzia leo ijumaa, Tarehe 29 Mei, 2020 ili kutoa
nafasi ya kutekeleza maelekezo haya na watakaoshindwa watachukuliwa hatua
kwa mujibu wa sheria ikiwemo kufutwa kwa Taasisi /Asasi wanazozisimamia.

Marejesho yanaweza kuwasilishwa/kutumwa kwa njia zifuatazo:
Ofisi za RITA Makao Makuu, Ghorofa ya Nne- Jengo la RITA, Mtaa wa Simu na
Makunganya, Dar es Salaam

Ofisi ya Kabidhi Wasii Mkuu,
S.L.P. 9183,

4 Mtaa wa Makunganya
11104 Dar es Salaam.

Kwa barua pepe : info@rita.go.tz.
Kwa maelezo zaidi piga simu( Bila malipo) namba 0800 117 482 au tembelea
Tovuti ya Wakala www.rita.go.tz
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Kaimu Kabidhi Wasii/ Afisa Mtendaji Mkuu
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