



# WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA)

## TAARIFA KWA UMMA

### MABADILIKO YA ADA ZA HUDUMA YA MIUNGANISHO YA WADHAMINI

Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhhamini (RITA) unapenda kuwatangazia wananchi mabadiliko ya Ada za Huduma ya Miunganisho ya Wadhamini kama ilivyotangazwa katika Gazeti la Serikali Na.202 lililotangazwa tarehe 22/5/2015.

Ada mpya zitaanza kutumika kuanzia leo Tarehe 16 Machi 2016 kama ifuatavyo;

Na	AINA YA HUDUMA	ADA (TShs.)
1	Maombi ya Usajili wa Miunganisho ya Wadhamini	200,000
2	Taarifa ya Mabadiliko yoyote	50,000
3	Taarifa ya Marejesho ya Wadhamini (kila mwaka)	50,000
4	Kupata Nakala ya Nyaraka iliyohibitishwa iliyo katika kumbukumbu ya Msajili Mkuu	10,000
5	Maombi ya upekuzi wa hati au nyaraka yoyote	50,000
6	Maombi ya kwanza ya Kibali cha kumiliki ardhi au mali nyingine	50,000
7	Maombi ya Kibali cha Kumiliki ardhi kwa Nyongeza ya zaidi ya Kiwanja kwa wakati mmoja	30,000
8	Uthibitisho wa Nyaraka	30,000
9	Kupatiwa nakala ya hati ya usajili	50,000

### RITA

RITA inapenda kuwakumbusha wananchi wote kwamba malipo yote kwa Huduma tajwa hapo juu na nyingine zote zinazotolewa na Wakala yafanyike kupitia :**Benki ya NMB** Akaunti namba 20601100078 au **M Pesa** na **TigoPesa** kwa Namba ya kampuni 240099. Baada ya Malipo hakikisha unapata, katika Ofisi za RITA, risiti ya Serikali inayolingana na Fedha ulizolipa.

Tunasisitiza kwamba Ofisi za RITA kote nchini hazipokei fedha taslimu kwa ajili ya Malipo ya Ada ya huduma yoyote.

Kwa maelezo zaidi, fika katika Ofisi za RITA Makao Makuu au piga simu namba 0719 017 217.

**Emmy K. Hudson**

**KAIMU AFISA MTENDAJI MKUU/ MSIMAMIZI MKUU WA WADHAMINI**

